Manyan masu jigilar wakilai 10 zuwa Ostiraliya
Layin Ostiraliya
- Layi na musamman na iska:Kamfaninmu zai shirya jigilar kaya kai tsaye daga China zuwa filin jirgin sama na Hong Kong.Bayan an kai kayan zuwa Ostiraliya, za a isar da su ta hanyar gida gwargwadon buƙatun abokan ciniki.
- Layin musamman na Marine:Bayan da kayan sun isa kamfaninmu, za mu kai su daidai gwargwado zuwa tashar jiragen ruwa na cikin gida, sannan za a kai su tashar jiragen ruwa a Ostiraliya ta jiragen ruwa.Ƙarfin ɗaukar nauyi yana da girma, wanda ya dace da sufuri na manyan samfurori.
- Isar da gaggawa:Ana jigilar kayayyaki zuwa Ostiraliya ta iska kai tsaye ta UPS/FEDEX/DHL/TNT, wanda ya dace da sake cika gaggawa.
Amfani
- saurin lokaci:Muna da layuka na musamman masu zaman kansu tare da iko mai ƙarfi kuma yawanci suna ɗaukar ƙayyadaddun jirage, don haka ba za a sami babban bambanci tsakanin lokacin da ba a kai ga kololuwa ba.
- Maras tsada:Ostiraliya sadaukar da kayan aikin layi na iya sadar da kayayyaki masu yawa zuwa Ostiraliya tare da rage farashin naúrar ta hanyar tasiri.Sabis ɗin ba shi da tabbas kuma farashin kayan aiki ya yi ƙasa da na bayanan ƙasa da ƙasa.
- Babban tsaro:Ƙididdigar layi na Ostiraliya gabaɗaya yana da ƙarin diyya da inshora, kuma adadin asarar yana da ƙasa.Saboda mai ba da kayan aikin haɗin gwiwa na gida a Ostiraliya ne ke da alhakin rarraba guda ɗaya, nisan isar da saƙo yana kusa, don haka adadin asarar ya yi ƙasa.
- Ana iya ganowa:A halin yanzu, duk sadaukarwar sabis na kayan aiki na Australiya da kamfanonin dabaru na cikin gida ke bayarwa ana iya isar da su zuwa inda kayayyaki ke cikin Ostiraliya.
- Sauƙaƙan izinin kwastam:Australia tsarin layi na Ostiraliya ita ce jigilar kayayyaki zuwa wurin da za a haɗa su, kuma ku rage matsalolin ƙwararru na kwararru, kuma ba sa buƙatar masu siyarwar don magance hanyar haɗi na izinin kwastam, haɓaka ƙwarewar sabis na masu siye da ingancin izinin kwastam.
Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana